Watu wengi husumbuliwa na tatizo la ukosefu wa nguvu za kiume na maumbile madogo a.k.a (kibamia) kitu ambacho husababisha ugomvi hadi kuvunjika kwa baadhi ya mahusianao DOPOWER ni dawa asilia itakayo kurudishia heshima na furaha yako katika ndoa au mahusiano yako

DAWA BORA YA NGUVU ZA KIUME NA WANAWAKE
Tatizo la upungufu wa nguvu za kiume na maumbile madogo ya uume limekuwa kubwa kwa rika zote hapa duniani. Tatizo hili limekuwa likiwaathiri wengi sana kisaikolojia hasa baada yakujiona wapotofauti na wengine. TABIA ZA TATIZO: mwili kuchoka, maumivu ya mgongo na kiuno, kutopata choo vizuri, punyeto, ngiri, tumbo kuunguruma na kujaa gesi, korodani moja kuvimba. sababu hizi na nyinginezo husababisha uume kulegea na kusinyaa, kuwa mfupi na mwembamba na kuua nguvu za kiume na kuondoa hamu ya tendo la ndoa. DOPOWER ni dawa pekee inayotatua tatizo hili inarudisha nguvu za kiume maradufu na kukufanya urudie tendo la ndoa mara 3 na zaidi bila kuchoka ndani ya dk 15 – 25 pia inarefusha na kunenepesha uume umbile ulitakalo ndani ya siku 5 – 7. RWAULA ni heshima ya ndoa kwa WANAWAKE kupona chango na kushika ujauzito na kumpatia mwanamke hamu ya tendo la ndoa kwa wakati. WAHI TIBA HII KUOKOA NDOA YAKO NA KUTOKIMBIWA NA MWENZA WAKO. Pia tunatibu kisukari, presha, miguu kuwaka moto, vidonda vya tumbo vya daraja zote, U.T.I sugu, magonjwa ya zinaa n.k. NASAFISHA NYOTA, MVUTO WA MAPENZI NA BIASHARA, PETE YA BAHATI, ZINDIKO.. DR BAKAR pia natoa huduma kwa njia ya simu popote ulipo TIGO 0675 054082. Kwa wakazi wa DAR ES SALAAM mnawezafika OFISINI,

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*