Picha za mtoto wa Papii kocha aliye muacha akiwa na miaka minne aisee mzuri hatari Angalia mwenyewe hapa (VIDEO)

Kwa mara ya kwanza Papii Kocha amemuonyesha hadharani binti yake ambaye alimuacha akiwa na umri wa miaka minne pindi alipoenda jela.Kwa mara ya kwanza Papii Kocha amemuonyesha hadharani binti yake ambaye alimuacha akiwa na umri wa miaka minne pindi alipoenda jela. Angalia video hapo chini akimtambulisha mwanae jionee mwenyewe hapa

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*